Trải qua 03 nội dung thi: Điện dân dụng; Công nghệ kỹ thuật cơ khí và Kỹ thuật chế biến món ăn, các em HSSV của trường đã xuất sắc đạt nhiều thành tích cao.
Cụ thể, ở nội dung thi nghề Điện Dân dụng, em Lý Tiến Bộ, lớp TC- Điện CN/K19 đạt giải Nhất; em Phạm Đức Chính lớp TC Điện DD/K19 đạt giải Nhì; Đinh Quang Thưởng lớp TC Điện DD/K19 đạt giải Ba; em Bàn Tuấn Anh lớp TC Điện DD/K19 đạt giải Khuyến khích.
![](https://cdbk.edu.vn/wp-content/uploads/2023/10/384784735_198188909959737_1745985360211751364_n-1024x683.jpg)
Ở nội dung thi nghề Công nghệ kỹ thuật cơ khí: em Nông Xuân Thu lớp TC-CNKTCK/K18 đạt giải Nhất; em Ma Tiến Dũng lớp TC-CNKTCK/K18 đạt giải Nhì; em Hoàng Mạnh Phúc lớp TC-CNKTCK/K18 lớp Ba. Tại nội dung thi nghề Kỹ thuật Chế biến Món ăn: em Triệu Kim Ngọc lớp TC K18 KT CBMĂ đạt giải Nhất; em Lý Chí Kiên lớp KT CBMĂ đạt giải Nhì; em Trần Thị Trà My lớp TC K18 KT CBMĂ đạt giải Ba.